Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhone

Мтс

Na’urorin hannu na zamani da allunan yau suna kunna bidiyo cikin babban ƙuduri. Ga masu amfani da na’urorin hannu, da kuma masu TV tare da haɗin Intanet mai ginawa, ƙungiyar MTS tana ba da haɗin kai zuwa sabis na MTS Mobile TV. A cikin wannan labarin, za mu gano abin da irin aikace-aikace ne, abin da fasaha bukatun da kuma yadda za a haɗa MTS mobile TV zuwa na’urorin zamani.
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhone

MTS TV: menene aikace-aikacen?

MTS TV shiri ne na Android da iOS tsarin aiki daga MTS. Yana ba mai amfani damar kallon kowane tashoshi na TV, silsila da fina-finai akan ƙananan na’urori na zamani. Anan zaka iya samun abubuwa masu ban sha’awa da ban sha’awa akai-akai sabunta kayan bidiyo.

A kula! Wannan sabis ɗin yana ba da dama ga abun ciki lokaci guda akan na’urorin hannu da yawa.

Kuna iya shigar da aikace-aikacen MTS Mobile TV kyauta a cikin Play Market don na’urori akan Android OS da App Store don iOS, da kuma akan kwamfutar sirri ta tsaye ta amfani da kari. Hakanan, ana iya saukar da aikace-aikacen MTS TV kyauta akan shafin https://hello.kion.ru/.

Bukatun fasaha don saukewa

Aikace-aikacen MTS TV baya buƙatar babban aikin tsarin aiki:

  • barga 3-4G cibiyar sadarwa ko haɗi zuwa na’ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa via Wi-Fi;
  • tsarin aiki Android 2.0 ko sama;
  • Sigar tsarin aiki na iOS 7.0 ko sama.

[taken magana id = “abin da aka makala_4160” align = “aligncenter” nisa = “779”]
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhoneWadanne na’urori zan iya shigar da MTS TV akan[/taken magana]

Inda za a nemo da shigar da aikace-aikacen MTS TV don na’urorin hannu da Allunan

Ana iya samun shirin a cikin shagunan hukuma don na’urori na zamani: Play Market don Android da App Store don iOS. Ana iya saukar da aikace-aikacen wayar hannu ta MTS TV don kallon TV akan wayoyin hannu na Android kyauta ta amfani da hanyar haɗin yanar gizon: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mts.tv&hl=ru&gl=US Ko ana iya saukewa – https://play.google.com/store/apps/details?id=ru.mts.mtstv&hl=ru&gl=US
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhoneMts TV akan wayowin komai da ruwanka na iOS daga App Store: https://apps .apple.com/ru/ app/kion-%D1%84%D0%B8%D0%BB%D1%8C%D0%BC%D1%8B-%D1%81%D0%B5%D1%80%D0 %B8%D0%B0% D0%BB%D1%8B-%D0%B8-%D1%82%D0%B2/id1451612172 82%D1%81-%D1%82%D0%B2-%D0%B1% D0%B5%D0%BB%D0%B0%D1%80%D1%83%D1%81%D1%8C/id1100643758 don saukewa:

  1. A cikin kantin sayar da kan wayar hannu (Google Play akan Android OS, App Store akan iOS OS, bi da bi), mai amfani yana buƙatar shigar da “MTS TV” a cikin layin bincike.Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhone
  2. Idan ka fara shigar da aikace-aikacen akan kwamfuta sannan ka tura shi zuwa wata na’ura, sannan a cikin Microsoft Store don PC bisa tsarin Windows, shigar da sunan shirin a Turanci.
  3. Matsa maɓallin “Shigar” kuma jira zazzagewar ta cika. Shirya! [taken magana id = “abin da aka makala_4158” align = “aligncenter” nisa = “277”] Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhoneIzini a cikin aikace-aikacen hannu ta lamba[/taken magana]
  4. Haka nan, za ku iya saukar da aikace-aikacen daga kowane gidan yanar gizo na Intanet, amma ku yi taka tsantsan kuma a kiyaye, saboda yawancin su na iya ɗaukar ƙwayoyin cuta.

Shigar da MTS TV akan Android

Don haka, yadda ake saukar da aikace-aikacen akan na’urar:

  • Bude kantin sayar da Google Play kuma shigar da sunan shirin da kuke nema a mashigin bincike.
  • Danna “Install”, jira download ya ƙare kuma bude aikace-aikacen.
  • Da farko dai, tsarin yana ba da damar sanin damar dandamali, sa’an nan kuma ci gaba zuwa tsarin rajista.
  • Don ƙirƙirar asusun sirri, danna maɓallin “Ƙari” kuma zaɓi sashin “Login”.
  • Muna nuna lambar tantanin halitta wanda yakamata a karɓi lambar a cikin minti ɗaya. Muna shigar da shi a cikin taga mai ba da shawara, yana tabbatar da ainihi.

Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhone

Bayan rajista, abokin ciniki na iya zaɓar duk biyan kuɗin da yake sha’awar. Bayanan martaba ɗaya yana ba da damar har zuwa na’urori 5 waɗanda za ku iya shiga kuma duba abubuwan da kuka fi so.

Ta hanyar tsarin fayil ɗin ajiya

Zazzage shirin ta hanyar APK zai taimaka wa mai amfani idan ba zai yiwu a saka TV ta Play Market ba.

Muhimmanci! Shagon yana ba da sabon sabuntawar software don shigarwa. Don haka, idan abokin ciniki yana buƙatar ɗaya daga cikin tsoffin juzu’in aikace-aikacen, to zaku iya saukar da shi a cikin tsarin fayil ɗin tarihin apk.

umarnin mataki-mataki don saukewa:

  1. Shigar da sigar tarihin dandalin.
  2. Muna sauke fayil ɗin cikin ƙwaƙwalwar na’urar.
  3. Muna shiga cikin saitunan na’urar kuma bincika sashin “Tsaro”. Muna ba da izinin zazzage takardu daga albarkatun Intanet na ɓangare na uku.Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhone
  4. Danna kan apk don fara zazzagewa.
  5. A ƙarshen shigarwa, muna tafiya ta hanyar rajista kuma fara aiki tare da shirin. [taken magana id = “abin da aka makala_4152” align = “aligncenter” nisa = “275”] Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhonefayil ɗin apk[/taken magana]

Za a iya sauke fayil ɗin apk don Iphone daga hanyar haɗin yanar gizon: https://apps.apple.com/ru/app/%D0%BC%D1%82%D1%81-%D1%82%D0%B2/id1451612172 Zazzage APK yaƙi MTS TV don android don yankin Belarus: https://apkplz.net/download-app/by.mts.tv?__cf_chl_jschl_tk__=pmd_08c53dd744460d317c2fa5530fad5392e550391a-162762cnGNA48-Ks

Yadda ake haɗa MTS TV akan wayar iPhone – umarnin mataki-mataki don shigar da aikace-aikacen akan iOS

Tabbas, shirin yana samuwa ba kawai ga na’urorin Android ba, har ma ga masu amfani da apple.

  1. Muna zuwa App Store kuma a cikin mashaya binciken muna tuki a cikin “MTS Television”.
  2. Zaɓi layin farko a cikin sakamakon binciken kuma danna maɓallin “Samu”.
  3. Muna ba da izinin zazzagewa, jira saukarwar ta ƙare kuma ci gaba zuwa izini.

Mobile TV don Iphone: https://youtu.be/xKZHW9uPJ2o

Zazzage sabis ɗin zuwa kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka

Hakanan za’a iya shigar da dandalin talabijin na Intanet daga MTS akan PC na tsaye ko kwamfutar tafi-da-gidanka ta hanyar albarkatun ɓangare na uku, duk da haka, kuma, yana da mahimmanci a yi hankali, saboda suna dauke da adadi mai yawa na ƙwayoyin cuta. Don guje wa matsaloli, zaku iya amfani da wata hanya don shigar da sabis ɗin, misali, ta amfani da dandamali waɗanda ke kwaikwaya yanayin na’urar wayar hannu. Ɗaya daga cikin waɗannan shine BlueStacks. Kuna iya samun kuma zazzage shi akan PC ɗinku akan gidan yanar gizon hukuma https://www.bluestacks.com/ru/index.html.

A kula! Dandalin kwaikwayon kwaikwayo na buƙatar albarkatu masu yawa daga hanyar sadarwar, don haka ba a da garantin aikin su na sauri da kuma ba tare da katsewa ba.

Bayan zazzage samfurin, shiga ciki kuma ku nemo Google Play. Na gaba, bi umarni iri ɗaya don na’urorin Android.

Mobile TV daga MTS – yadda ake zuwa kallon abun ciki 

Shigar da aikace-aikacen, izini, haɗa sabis ɗin da ake buƙata da daidaita saitunan tsari ne mai sauri wanda bai wuce mintuna 20 ba. Yadda za a ci gaba? [taken magana id = “abin da aka makala_4164” align = “aligncenter” nisa = “787”]
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhoneYadda ake saka MTS TV akan wayarku[/taken magana]

A kan kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka

Ana aiwatar da izini a cikin asusunku don kallon fina-finai da jerin abubuwa kamar haka:

  1. A cikin browser, bude official website na MTS TV.
  2. Jeka sashin asusun kan layi.
  3. Shiga tare da lambar wayar ku.
  4. Danna maɓallin “Samu code”.
  5. Ta lambar da ke kan wayar hannu, za a karɓi saƙon SMS, wanda dole ne a kwafi rubutun kuma a liƙa a cikin hanyar da ta dace.
  6. Bayan rajista, je zuwa shafin Admin.
  7. Muna ƙaddamar da sabis na Tashoshin TV da kunna ƙarin sayayya.
  8. Mun shigar da shirin don tsarin aiki wanda ya dace da na’urar ku.
  9. Muna tafiya ta hanyar rajista.

A kan na’urar hannu ko kwamfutar hannu

A kan ƙananan na’urori na zamani, ana aiwatar da saitin ta kusan iri ɗaya cikin matakai 5:

  1. Muna shigar da dandamali daidai da halayen tsarin aiki da ake amfani da su.
  2. Zazzagewa kuma gudanar da software.
  3. Shiga cikin asusunku ta amfani da lambar wayar ku.
  4. Shigar da lambar da aka karɓa a cikin SMS.
  5. Muna zuwa shafin “Tashoshin Talabijin” kuma muna biyan kuɗin sabis.

[taken magana id = “abin da aka makala_4165” align = “aligncenter” nisa = “902”]
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhoneZaɓuɓɓukan biyan kuɗi[/taken magana] Da zaran an biya jadawalin kuɗin fito, abun ciki zai zama samuwa don dubawa ga mai amfani.

Wadanne tashoshi na TV ke akwai don dubawa lokacin da aka haɗa sabis ɗin

Akwai tashoshi sama da 100 a cikin aikace-aikacen. Wannan ya haɗa da dukkan tashoshin tarayya da na cikin gida, da tashoshi na ƙasashen waje don kowane dandano. [taken magana id = “abin da aka makala_4166” align = “aligncenter” nisa = “861”] Yi rijista
Yadda ake shigar MTS TV akan wayoyin hannu da Allunan tare da Android da iPhonezuwa MTS TV[/taken magana]

Matsaloli a cikin aikace-aikacen da yadda za a gyara su

Kamar kowane, talabijin daga MTS a cikin tsarin aikace-aikacen akan na’urar zamani na iya haifar da gazawa daban-daban. Dalilan su ne kamar haka:

Siginar haɗi ta ɓace

Idan mai amfani yana amfani da TV na USB , to kana buƙatar tabbatar da cewa ba a lalace ba; idan tauraron dan adam , to matsalar tana iya ɓoyewa a cikin kebul (lalacewa ko karyewar haɗi) ko tare da saitin eriya.

Matsaloli a cikin na’urar kanta

Bincika wayowin komai da ruwan ku / PC / TV don kowane lalacewa. Idan akwai wasu, kawar da su, idan ba haka ba, gwada sake kunna na’urar.

Biyan kuɗi ya ƙare

Biyan kuɗi yana da ƙayyadaddun sharuɗɗa kuma wani lokacin ba ku lura da saurin lokaci ba. Bincika ma’auni a cikin app kuma sabunta biyan kuɗin ku ta hanyar saka kuɗi.

Matsalolin fasaha tare da mai bayarwa

A lokacin gazawar, aikin kulawa ko hutu na iya ci gaba. Ƙayyade kai tsaye a kan gaskiyar.

Yadda za a kashe biyan kuɗi zuwa MTS mobile TV

Ana aiwatar da wannan hanyar a cikin asusu a kan dandalin MTS TV na hukuma:

  1. Shiga cikin asusunku.
  2. Na gaba, je zuwa sashin “Ƙari”.
  3. Nemo jadawalin kuɗin fito da aka haɗa a baya.
  4. Danna maɓallin don ƙin samar da waɗannan ayyuka.
  5. Za a aika saƙon SMS tare da lambar zuwa lambar wayar hannu da aka ƙayyade a baya, wanda dole ne a shigar da shi a cikin taga da ta dace.

Shirin talabijin na kan layi na MTS shine dandamali mai dacewa wanda ke ba da damar duba tashoshin tarayya kyauta da siyan ƙarin fakiti. Ana iya haɗa jadawalin kuɗin fito ta mai amfani da kowane mai aiki.

Rate article
Add a comment