Inda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 – tabbataccen al’ada don haɓakawa

Смартфоны и аксессуары

Nokia 3310 tabbataccen al’ada ce yanzu da nan. Alamar Nokia 3310 a baya ta dawo kasuwa. Wannan lokacin – a cikin sabon ingantaccen ƙira, tare da cikawar zamani kuma a cikin launuka da yawa a lokaci ɗaya. Amma menene ainihin wannan na’urar kuma menene halayenta?

Tsohuwar na’urar – balaguro cikin tarihi

Wayar da ta fito da Nokia 3310 daga baya ita ce wayar al’adar duhu blue. An saki wannan samfurin a shekara ta 2000 kuma a halin yanzu shi ne na’urar da aka fi sani da kamfanin. Duk da haka, don fahimtar dalilin da ya sa – ya zuwa yanzu bai yi aiki ba. Ita kanta wayar ba ta da wasu abubuwa masu ban sha’awa ko sabbin abubuwa. Yana da allon baki da fari tare da ƙudurin 84×48 kawai, babu kamara, Bluetooth, ko wani abu.

Duk da haka, a cikin dukan wanzuwar Nokia 3310, fiye da mutane miliyan 126 sun iya saya, wanda ya kasance rikodin.

Samfurin zamani Nokia 3310 cikin launuka 4

A cikin 2017, kamfanin ya yanke shawarar sake sakin na’urar tasu mai kyan gani, amma a cikin yanayin da aka sabunta kuma tare da cikawa na zamani. Har yanzu Nokia 3310 iri ɗaya ce, tsohuwar ƙira, amma tare da sabuntawa. Amma menene ainihin ya canza a wayar kuma don mafi kyau?
Inda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 - tabbataccen al'ada don haɓakawaInda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 - tabbataccen al'ada don haɓakawa

Bayyanar

Sakin fasalin wayar a cikin 2017 kyakkyawan motsi ne mai haɗari. Amma Nokia ta sami nasarar kiyaye yanayin da ake iya ganewa na tsohuwar ƙirar, yayin da yake ba Nokia 3310 na 2017 kyakkyawan yanayin zamani. Mahimmin bayanai da abubuwa sun kasance, amma akwai canje-canje:

  1. Da fari dai, wayar ta zama ɗan girma da ƙaranci , galibi saboda girman allo. A cikin wannan tsari, na’urar tafi da gidanka tana kallon ƙasa da “abin wasa” kuma ta fi dacewa a hannu.
  2. Abu na biyu, kewayon launuka ya faɗaɗa zuwa huɗu . Yanzu ya zama shudi, ja, rawaya da fari. Kafin wannan, akwai kawai launin shuɗi + kuna iya siyan fakitin maye gurbin.
  3. Yanzu lamarin ba zai iya rushewa ba, an yi shi da filastik mai yawa . Duk launuka banda shuɗi suna da sheki.

Babban girman na’urar shine 51×115.6×12.8 mm.

Nunawa

Babban canjin wannan samfurin shine allon. Idan kafin wannan lokacin wayar tana da allo mai launin baki da fari tare da ƙudurin 84×48 kawai, yanzu ta kasance cikakken allon launi mai girman inci 2.4 tare da ƙudurin 320 × 240. Irin wannan siga na iya zama kamar “ƙananan”, amma idan kun ƙididdigewa, muna samun ƙimar pixel na 167, wanda yayi daidai da wayoyin hannu na zamani. Kusurwoyin kallo suna da kyau a nan, godiya ga gaskiyar cewa allon da kansa ya ɗan ɗanɗana.Inda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 - tabbataccen al'ada don haɓakawa

Baturi

Ɗaya daga cikin “katin kira” na tsohuwar Nokia 3310 shine baturi. Samfurin da ya gabata zai iya ɗaukar caji kusan wata ɗaya. Amma yaya abubuwa suke yanzu? Batirin na’urar ya kai 1200 mAh, wanda ma ya fi na wasu wayoyin zamani. Kuma tun da yawan amfani a nan ba shi da yawa, cajin yana ɗaukar lokaci mai tsawo. A cikin yanayin jiran aiki, na’urar zata iya ɗaukar kwanaki 25 cikin sauƙi. A cikin yanayin magana – sa’o’i 22, kuma lokacin sauraron rediyo kamar sa’o’i 40. Bisa ga sake dubawa na masu amfani, tare da aiki mai aiki, wayar ta iya rayuwa ba tare da caji ba na kimanin kwanaki 8, wanda aka yi la’akari da kyakkyawan sakamako.

Sadarwa

Nokia 3310 dual sim. Sunan da kansa yayi magana akan babban fa’ida, wato kasancewar ramukan katin SIM guda biyu. Tsarin shine micro sim. Za a iya daidaita kowane katin a keɓance kuma zaɓi wanda zai zama babba, daga wanene za a aika SMS da kuma wanda za a yi amfani da shi don Intanet. Bugu da kari, Bluetooth ya bayyana a nan azaman hanyar sadarwa, wanda ke ba ku damar musayar bayanai da sauri daga wasu na’urori. Misali, canja wurin lambobin sadarwa daga Android. Koyaya, rashin amfani da yanayin sun haɗa da rashin 3G. Ko da yake a cikin yanayin wannan na’urar, ba abin tsoro bane, tun da shafukan suna buɗewa a cikin sauƙi.
Inda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 - tabbataccen al'ada don haɓakawa

Kamara

Ee, wannan sigar tana da kyamara. Nokia 3310 yana ɗaukar hotuna, ba shakka, ba a matakin tsadar wayoyin komai da ruwanka ba, amma ainihin gaskiyar samun aƙalla wasu nau’ikan kyamara a irin wannan wayar yana da ban mamaki. Matrix a nan megapixels 2 ne kawai, wanda ƙananan ne. Duk da haka, hotuna suna da kaifi kuma a sarari. Yana da mahimmanci a zabi wuri mai haske mai kyau. A bayyane yake cewa hotuna akan wannan na’urar sun fi yanayin gida fiye da ainihin sha’awar kama kowane lokaci. Abin mamaki shine gaskiyar cewa 3310 na iya yin rikodin bidiyo. Matsakaicinsa shine kawai 360p, amma don irin wannan ƙaramin allo, wannan al’ada ce.Inda za a saya Nokia 3310 na zamani a cikin launuka 4 - tabbataccen al'ada don haɓakawa

Interface

Nokia 3310 yana da babban masarrafar sadarwa wanda ke riƙe da tsarin da aka saba da shi a baya, tare da sabunta wasu abubuwa. Hakanan yana da menu mai sauƙin kewayawa. Duk abin da kuke buƙata yana cikin gani a sarari – saƙonni, littafin waya. Duk wani gyara kuma yana da sauƙi. Mafi mahimmanci, da farko an tsara na’urar don ƙarin masu sauraro na “shekaru”, kuma bisa ga wannan – wayar ta dace sosai. Akwai ma maciji a nan, ko da yake a cikin wani ɗan gyara. In ba haka ba, wannan babban aikin tsohuwar waya ne.

Rate article
Add a comment