Hanyoyi don Sanya Wink App akan LG Smart TV

Wink на LG Smart TV Приложения

Wink app dandamali ne na cinema daga Rostelecom wanda aka tsara don kallon tashoshin TV, fina-finai, silsila da sauran abubuwan bidiyo. Yana cikin rukunin gidajen sinima na kan layi. Za a iya sauke sabis ɗin akan TV, wayoyi, allunan da PC tare da tsarin aiki daban-daban. A cikin wannan labarin, za mu dubi hanyoyin da za a shigar da Wink a kan LG Smart TV.

Menene Wink?

Wink TV ne mai mu’amala yana samuwa akan na’urori da yawa tare da asusu ɗaya. Yin amfani da wannan dandali, zaku iya samun sauƙin shiga shirye-shiryen TV da kuka fi so, tashoshi, silsila da fina-finai akan LG Smart TV, sauran tsarin TV, da wayoyi, PC da Allunan.
Wink a kan LG Smart TVAikin, godiya ga wanda zaka iya kallon Wink akan na’urori da yawa lokaci ɗaya daga asusun ɗaya, ana kiransa Multiscreen. Ba ya buƙatar haɗin kai daban kuma yana samuwa nan da nan bayan shigar da wannan aikace-aikacen akan LG ko wani TV.

Matsakaicin adadin na’urorin da za a iya haɗa su zuwa asusu ɗaya biyar ne. Idan wannan madaidaicin ya wuce, za a umarce ku don share ɗayan haɗin.

Hanyoyin Sanya Wink akan LG Smart TV

Ana samun shigarwar Wink akan LG Smart TV tare da sigar OC daga webOS 3.0 da sama. Akwai hanyoyi guda biyu na shigarwa: ta hanyar kantin sayar da kayan aiki daga Smart TV ko daga filasha, wanda za a fara sauke shirin da ya dace.

Don shigar da Wink akan LG Smart TV, dole ne ka fara ƙirƙirar asusu akan sabis ɗin. Idan kuna da irin wannan asusu, zaku iya ci gaba nan da nan zuwa shigarwa bisa ga umarnin.

Ta wurin kantin sayar da kayan aiki

Wannan ita ce hanya mafi sauƙi kuma mafi aminci. Tsarin shigar da Wink akan LG Smart TV ta cikin shagon app:

  1. Latsa maɓallin MY APPS (tare da hoton gida) akan na’urar sarrafa ramut, zai ƙaddamar da Shagon Abubuwan ciki na LG.
  2. A cikin menu wanda ya buɗe, zaɓi sashin “Apps and games” dake hannun dama (wanda aka haskaka da ruwan hoda a hoton).Aikace-aikace da wasanni
  3. A cikin jerin da ke buɗewa, nemo aikace-aikacen Wink. Idan samfurin LG TV ɗin ku yana goyan bayan wannan aikace-aikacen, za a jera shi. Don dacewa da aikin, yana yiwuwa a yi amfani da bincike da tacewa. Rubuta “Wink” a cikin mashigin bincike a saman.Karin bayani
  4. Danna gunkin aikace-aikacen da ake so. Wani shafi zai buɗe inda kake buƙatar danna maɓallin “Shigar”.Shigar

Bayan an gama saukar da aikace-aikacen gaba daya kuma an shigar da shi, zaku iya yin rajista da kallon tashoshi da fina-finai da kuka fi so.

Daga filasha

Wannan hanya ta fi wahala kuma tana ɗaukar lokaci mai yawa. Don shigarwa:

  1. Nemo tarihin tare da Wink widget na LG akan yanar gizo kuma zazzage shi zuwa PC ɗin ku. Zazzage aikace-aikacen daga amintattun tushe kawai, in ba haka ba kuna iya cutar da tsarin.
  2. Cire fayil ɗin da aka sauke zuwa kebul na USB tare da tsarin fayil na FAT32.
  3. Saka filasha a cikin tashar USB akan TV. Idan sanarwar ta fito tana neman ku buɗe ta, ƙi.
  4. Kaddamar da aikace-aikacen My Apps, zaɓi gunkin USB akan babban allon sa sannan ka buɗe fayil ɗin shigarwa daga kebul na filasha.Kunna App

Na gaba, zazzagewa da shigarwa za su fara. TB LG yana da wasu iyakoki idan ya zo ga shigar da widget din. Wasu na’urorin ajiya na USB bazai dace da shigar da aikace-aikace akan LG Smart TVs ba, kuma TV masu tashar USB guda ɗaya bazai goyi bayan shigar da widgets na ɓangare na uku kwata-kwata.

Amfani da Wink akan LG Smart TV

Sanin yadda ake saukewa da shigar da shirin Wink akan LG Smart TV, zaku iya ƙara aikace-aikacen cikin sauri da sauƙi zuwa babban allon TV ɗin ku. Bayan haka, ya rage don gano yadda ake kunnawa da amfani da ayyukan Wink.

Kunna kuma duba

Bayan shigar da shirin, kaddamar da shi daga babban allo kuma shigar da lambar wayar ku a cikin taga mai buɗewa don shigar da asusunku. Idan ba ku da shi, na’urar za ta nuna saƙon da ke neman ku yi rajista sannan ku buɗe fom ɗin rajista (yana buƙatar shigar da lambar wayar ku da lambar da za ta zo masa). Idan kana da lambar talla, za ka iya ƙara ta kamar haka:

  1. Je zuwa sashin “Saituna”, kuma daga ciki za ku je ” Kunna lambar talla “.Saituna
  2. Za a buɗe taga wanda a ciki kake buƙatar shigar da lambar tallan ku. Tabbatar da daidaitattun haruffan da aka shigar ta danna kan “Ok”.

Yi hankali lokacin shigar da lambar talla: idan kun shigar da lambar da ba daidai ba sau da yawa a cikin ɗan gajeren lokaci, za a toshe ku na ɗan lokaci don ayyukan da ake tuhuma. Idan ka ɗauki lambobin talla daga Intanet, ɗauki hutun mintuna 5 tsakanin shigarwar su.

Komai, zaku iya fara kallo. Yanzu kuna da tashoshi 20 kyauta akwai. Idan kana son samun dama ga wasu, dole ne ka biya biyan kuɗi.

Aiki

Bayan shigar da Wink, mai amfani zai iya samun dama ga tashoshin TV sama da 200, fina-finai da yawa, jerin da sauran abubuwan ciki. Katalogin fina-finai na sabis yana ci gaba da girma, yana ba masu kallonsa damar kallon sabbin fitattun silima, da ƙari. Bayan an saukar da aikace-aikacen zuwa tarin fuka kuma an kunna asusun, zaku sami damar zuwa:

  • daruruwan shahararrun tashoshin talabijin;
  • raka’a dubu da yawa na abun ciki na bidiyo don kowane dandano (waɗannan duka sabbin abubuwa ne da tsoffin fina-finai masu kyau);
  • tarin biyan kuɗi;
  • kari daban-daban, rangwame da lambobin talla waɗanda sabis ɗin ke ba masu amfani da shi akai-akai;
  • kulawar iyaye don kare yara daga fina-finai da nunin 18+ (ana iya shigar da su akan takamaiman na’urar da aka haɗa zuwa asusun da aka raba);
  • Multiscreen, wanda aka riga aka ambata a sama;
  • sarrafa kallo – zaku iya mayar da abun cikin da kuke kallo, dakatar da shi, rubuta shi zuwa ƙwaƙwalwar na’urar, da sauransu.

Ikon dubawa ya haɗa da tarihin watsa shirye-shirye. Wannan yana ba ku damar kallon abubuwan da kuka ɓace a tashoshin TV na sa’o’i 72 masu zuwa. Ga kowane mai amfani, an ware Wink 7 GB na sarari diski akan sabar (wato kusan awanni 6 na bidiyo mai inganci). Don ƙarin kuɗi, ana iya faɗaɗa wannan sarari.

Yadda ake sabunta Wink akan LG?

Ba kwa buƙatar sabunta kowane aikace-aikacen daban akan TV ɗin, kuma sabis ɗin Wink akan LG Smart TV ba banda bane. Babban abu shine sabunta firmware na TV kanta a cikin lokaci. Bincika lokaci-lokaci don sabon sigar. Kuna iya yin haka ta hanyoyi masu zuwa:

  1. Je zuwa saitunan (menu) na TV ɗin ku.
  2. Je zuwa sashin “Gaba ɗaya” kuma zaɓi “Bayanin TV” a ciki (wannan abu kuma ana iya kiransa “Bayanin Na’ura”, da sauransu).
  3. Danna maɓallin “Duba don sabunta software”. Duban yana ɗaukar fiye da mintuna biyu.
  4. Idan akwai sabuntawa, maɓallin “Update” zai bayyana. Danna shi kuma jira har sai an gama walƙiya kuma TV ɗin ya sake farawa.

Domin kar a bincika sabuntawa akai-akai, duba akwatin kusa da layin “Ba da izinin sabuntawa ta atomatik”. Koyarwar bidiyo don sabunta software (bidiyon kuma ya bayyana hanya ta biyu, mafi rikitarwa, hanyar sabunta tsarin):

Yadda za a kashe Wink akan LG?

Don kashe Wink akan LG Smart TV, kawai cire aikace-aikacen daga TV ɗin ku – umarnin cire shirye-shirye daga LG TV yana sama. Idan ba kwa shirin yin amfani da sabis na Wink kwata-kwata, tabbatar da share duk biyan kuɗin da aka biya kafin kashe app ɗin. Kuma tabbatar da cire haɗin katin banki daga asusunku (abubuwa daban-daban suna faruwa, yana da kyau a kunna shi lafiya).

Me za a yi idan akwai matsaloli tare da shigarwa?

Mafi yawan matsalar da ke faruwa lokacin shigar da aikace-aikacen Wink shine rashin sarari kyauta akan na’urar. A wannan yanayin, akwai mafita ɗaya kawai – don cire wasu shirye-shirye. Wataƙila wasu ba su dace da ku ba kuma kun daɗe ba ku yi amfani da su ba. Don cire wuce haddi, bi waɗannan matakan:

  1. Danna maballin “Smart” akan ramut kuma danna layin “Change” a cikin taga mai tasowa.
  2. Jerin duk aikace-aikacen da aka shigar akan LG Smart TV ɗinku zai bayyana akan allon. Zaɓi ɗaya daga cikinsu / waɗanda kuke son gogewa (ta amfani da kiban da ke kan remote).
  3. Danna maballin “Ok” akan remote control sannan ka danna layin “Delete” da ya bayyana.Share

Bayan duk waɗannan matakan, gwada sake shigar da aikace-aikacen. Idan kun haɗu da matsala a cikin aiwatar da zazzagewa, daidaitawa ko amfani da shirin Wink, zaku iya tuntuɓar tallafin Rostelecom a 88001000800 a kowane lokaci kuma ku sami ƙwararrun taimako. Ana samun tallafin fasaha awanni 24 a rana, kwana 7 a mako. Hakanan zaka iya tuntuɓar tallafi ta wasu hanyoyi:

  • ta e-mail – wink@rt.ru;
  • ta hanyar aikace-aikacen da ke kan TV ɗin kanta (ko ta wayar) – je zuwa sashin “Taimako” da ke cikin menu, sannan danna “Rahoton matsala”;
  • ta hanyar amsawa akan gidan yanar gizon wink.rt.ru (wanda yake a ƙarshen babban shafi) – idan har yanzu ba ku da asusu akan sabis ɗin.

Don shigar da fina-finan kan layi na Wink akan LG Smart TV, ba kwa buƙatar samun ilimi na musamman a cikin kayan lantarki. Komai mai sauƙi ne kuma bayyananne. Bayan kammala ƴan matakai don saukewa, bisa ga umarnin, da kunna asusunku, nan da nan za ku iya fara kallon tashoshi na TV masu kyau. Don samun damar lissafin abun ciki mai faɗi, ana buƙatar biyan kuɗi.

Rate article
Add a comment