KinogoM silima ce ta kan layi. Irin waɗannan dandamali sun zama sananne, saboda ba koyaushe yana yiwuwa a sami lokaci don zuwa sinima don fara sabon fim ɗin ba, kuma akan KinogoM da makamantansu za ku iya kallonsa ba tare da jiran fitowar hukuma akan TB ba. Hakanan zaka iya jin daɗin kyawawan fina-finai masu kyau anan.
- Menene KinogoM? Bayanin aikace-aikacen
- Siffofin da ke dubawa na KinogoM
- Rukunin fina-finai
- Bincike mai dacewa
- Shawarwari
- Jerin rukuni ta kakar wasa
- Amfani da rashin amfani aikace-aikace
- Zazzagewa kyauta kuma shigar da KinogoM
- Zuwa wayar Android
- Akan Android TV
- Matsaloli masu yiwuwa tare da sabis
- Analogues na aikace-aikacen KinogoM
- Bayanin mai amfani na KinogoM
Menene KinogoM? Bayanin aikace-aikacen
KinogoM dandamali ne na kan layi kyauta inda zaku iya kallon abubuwan bidiyo iri-iri akan na’urorin ku na Android. Babu shakka wannan hidimar za ta ja hankalin masoyan fina-finai da masu bibiyar yadda ake fitar da sabbin kayayyaki a harkar fim.
A cikin fina-finan kan layi na KinogoM, kuna iya kallon fina-finai akan layi kuma ba tare da wani hani ba. Ba a buƙatar rajista, tabbatarwa ta SMS, da sauransu. Ana gabatar da manyan halaye da buƙatun tsarin aikace-aikacen KinogoM a cikin tebur:
Sunan siga | Bayani |
Mai haɓakawa | Nick Gurezkiy. |
Kashi | Nishaɗi. |
Harshen mu’amala | Rashanci. |
Na’urori masu goyan baya da OS | Wayoyin hannu da Talabijin tare da Android 6.0 ko sama da haka. |
Shafin gida | https://kinogom.pro/. |
A cikin fina-finan kan layi KinogoM kuna da damar samun mafi kyawun tarin fina-finai na nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan fim ne:
- novels na cikin gida da na duniya cinema, wanda har yanzu a cikin cinemas;
- fina-finan da aka fi so daga kasashe daban-daban da shekarun fitowa;
- zane mai ban dariya ga yara masu shekaru daban-daban.
Siffofin da ke dubawa na KinogoM
Manhajar KinogoM tana da abin dubawa mai sauƙin amfani wanda ke da sauƙin kewayawa. Akwai abubuwa masu amfani da yawa a wurin.
Rukunin fina-finai
“Biographies”, “Action”, “Comedies”, “Detectives”, “Soja”, “Dorama”, “Cartoons” da sauran tarin fina-finai za a iya samu a kan sabis na KinogoM. Ana ganin su nan da nan bayan shigar da aikace-aikacen – akan babban allo. Danna kan nau’in da ake so kuma zaɓi fim daga nau’in da kuka fi so. Babban shafi: Hakanan akwai zaɓi na “Top Popular”. Wannan shine abun ciki na bidiyo wanda a halin yanzu ya fi shahara tsakanin masu amfani da KinogoM.
Bincike mai dacewa
Idan kun san ainihin sunan fim ɗin, ko aƙalla ɓangarensa, yi amfani da mashigin bincike. Don buɗe shi, kawai danna gilashin ƙararrawa kusa da sunan dandamali a saman babban shafin (a kan baƙar fata). Fara buga jumla, kuma sabis ɗin zai ba da zaɓuɓɓuka masu dacewa da yawa don buƙatarku nan take. Bincika a cikin aikace-aikacen:
Shawarwari
Sabis ɗin zai ba da shawarar fina-finai waɗanda kuke so. An haɗa lissafin bisa ga abubuwan da mai amfani ya gani a baya. Sashen “Shawarwari” yana saman babban shafin. Hakanan a cikin KinogoM akwai kyakkyawan yanayi don zaɓar fim ɗin bazuwar – ga waɗanda ba za su iya yanke shawarar abin da za su kalli yau ba. Kuna buƙatar kawai danna maɓallin “Juyawa” kuma an warware matsalar tare da zaɓin. Don buɗe sashin “Me za a gani?”, gungura zuwa ƙasan babban shafin. Sashen yayi kama da haka:
Jerin rukuni ta kakar wasa
Godiya ga kasancewar irin wannan rukuni, yana da matukar dacewa don nemo jerin da ake so kuma kewaya cikin tarihin su. Wannan shi ne yadda jerin kati yayi kama:
Lokacin da kuka shigar da katin jerin da kuka riga kun fara kallo, tsarin zai ba da damar ci gaba da kallo daga jerin da kuka tsaya a ƙarshe.
Misalin keɓancewar KinogoM akan TV: Cikakken bitar bidiyo na aikace-aikacen:
Amfani da rashin amfani aikace-aikace
Daga cikin abubuwan da aka cire na sabis na KinogoM, wanda zai iya lura da rashin ingancin FullHD da mafi girma. Bai dace da masu sani na musamman ba. Hakanan, rashin:
- bincika ta amfani da matattara – zaku iya bincika kawai da sunan fim ɗin;
- sashe “Abubuwan da aka fi so” akan tsoffin sigogin;
- canzawa ta atomatik zuwa fitowa ta gaba / jerin jerin da kuke kallo – dole ne a yi wannan da hannu.
Sabis ɗin yana da fa’idodi da yawa:
- babban ɗakin karatu na fina-finai, gami da fitattun hits da sabbin fina-finai, zane mai ban dariya ga kowane dandano (fiye da fayilolin bidiyo 24,000);
- ingantaccen HD-ingantattun abubuwan da ke akwai;
- ikon sauke kowane fim ɗin zuwa na’urar don ƙarin amfani;
- akwai mai kunnawa wanda ke tuna lokacin da aka dakatar da shirin;
- ikon da kansa ya zaɓi zaɓi na kwafin fim ɗin (aikin murya), girmansa da ingancinsa;
- akwai duk shahararrun shirye-shiryen talabijin, daga “Santa Barbara” zuwa “The Big Bang Theory”;
- akwai daidaita matakin sauti da haske;
- kasancewar tarihin bincike da wani sashe na daban “Ina kallo”.
Ana iya sarrafa app ɗin KinogoM akan akwatunan saitin TV ta amfani da ikon nesa.
Zazzagewa kyauta kuma shigar da KinogoM
Hanyoyin haɗi kai tsaye don zazzage shirin KinogoM akan na’urorin Android da shigarwa na gaba.
Zuwa wayar Android
Hanya kai tsaye don sauke KinogoM zuwa wayar Android – https://4pda.ru/forum/dl/post/22529938/KinoGoM+v1.60.apk. Sanya fayilolin apk akan wayar:
Akan Android TV
Hanyar saukewa kai tsaye don KinogoM akan Android TV – https://4pda.ru/forum/dl/post/22529939/KinoGoM+v2.55+TV.apk. Yadda ake shigar da fayilolin apk akan akwatin saitin TV ta hanyar gajimare (misali, Yandex.Disk):Yana yiwuwa a sauke tsoffin juzu’ai na shirin KinogoM:
- Shafin V1.16. Ci gaba daga 07/09/2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/16-APK?from=versions%2Fversion.
- Shafin V1.26. Ci gaba daga 09/16/2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/26-APK?from=versions%2Fversion.
- Shafin V1.32. Ci gaba daga 09/24/2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/32-APK?from=versions%2Fversion.
- Shafin V1.34. Ci gaba daga 28.09.2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/34-APK?from=versions%2Fversion.
- Shafin V1.36. Ci gaba daga 29.09.2020. Hanya don saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/36-APK?from=versions%2Fversion;
- Shafin V1.42. Ci gaba daga 07.10.2020. Hanya don saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/42-APK?from=versions%2Fversion;
- Shafin V1.48. Ci gaba daga 10/15/2020. Hanya don saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/48-APK?from=versions%2Fversion;
- Shafin V1.50. Ci gaba daga 11/05/2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/50-APK?from=versions%2Fversion;
- Shafin V1.52. Ci gaba daga 11/10/2020. Hanyar saukewa kai tsaye – https://m.apkpure.com/ru/kinogom/by.gurezkiy.movies/download/52-APK?from=versions%2Fversion.
Ƙoƙarin zazzage tsoffin juzu’in shirin ana ba da shawarar ne kawai a matsayin makoma ta ƙarshe – idan saboda wasu dalilai ba za ku iya shigar da sabo ba. Tun da kowane sabuntawa mai haɓakawa ya haɓaka aikace-aikacen kuma ya cire lahani a cikin aikinsa, wanda ya kasance ba canzawa a cikin sigogin baya.
Matsaloli masu yiwuwa tare da sabis
Duk wani shiri daga lokaci zuwa lokaci yana da gazawa da rashin aiki a cikin aiki ko lokacin shigarwa. KinogoM yana da guda biyu na gama gari:
- Ba a shigar da aikace-aikacen ba. Yawancin lokaci matsalar ita ce mai amfani ya riga ya shigar da shirin akan na’urar su ta Android kuma yana ƙoƙarin sake yin shi. Don magance matsalar, kuna buƙatar cire tsohon sigar aikace-aikacen daga wayarku ko TV.
- Baƙar allo mai bayyana maimakon talla. Don magance matsalar, cika fom ɗin da ke kan hanyar haɗin yanar gizon – https://kinogom.pro/black-screen.
Idan kuna da wata matsala ko tambaya, kuna iya rubutawa zuwa adireshin imel – gurezkiy@gmail.com.
Analogues na aikace-aikacen KinogoM
Akwai gidajen sinima da yawa a kan layi yanzu, zaku iya samun ɗaya don kowane dandano da launi. Sun bambanta a tsakanin su cikin adadin abun ciki, ayyuka da wadatar ayyukan da aka biya. Shahararrun analogues na KinogoM:
- KinoPoisk. Dandalin fim, inda zaku iya kallon fina-finai tare da biyan kuɗin da aka saya. Daga cikin fasalulluka – kasancewar “bayanin martaba na yara” (ba za ku iya jin tsoron cewa yaron zai yi tafiya cikin abubuwan da ba daidai ba), zaɓin saurin sake kunnawa, samun damar shiga Yandex.Music.
- emoji. Aikace-aikacen kyauta tare da ƙananan buƙatun OS – Akwai daga Android 5.0. Features – emoticons suna nuna motsin zuciyar da za ku iya fuskanta lokacin kallon fim, kuna iya ƙididdigewa, yiwa hotunan da kuka kallo alama, da kuma ɓoye waɗanda ba su da sha’awa daga “Shawarwari”.
- ivi. Mafi girman fina-finai na kan layi a Rasha. Yana da fiye da guda dubu 75 na abun ciki. Siffofin – ana iya amfani da biyan kuɗi ɗaya akan na’urori da yawa, akwai aikace-aikacen daban don yara – ivi yara (tare da abun ciki na yara na musamman).
- MEGOGO. Akwai mashahuran tashoshin TV sama da 200, tarin fina-finai, silsila, nunin faifai, zane mai ban dariya, da littattafan sauti da kwasfan fayiloli. Tabbataccen, ba babba ba, ana iya kallon ɓangaren abun cikin kyauta, sauran kuma ta hanyar biyan kuɗi ne.
Sauran makamantan aikace-aikacen sun haɗa da Kinorium, Plex, IMDb da sauransu.
Bayanin mai amfani na KinogoM
Yulia Gulyaeva, 32 shekaru, Moscow. Cool app, akwai fina-finai da yawa. A wasu lokuta babu isassun tacewa ta nau’ikan bincike da sauransu, amma shirin kyauta ne kuma zai zama wauta don yin gunaguni game da shi. Bugu da ƙari, akwai zaɓin fina-finai da yawa a cikin nau’ikan nau’ikan iri ɗaya.
Stanislav Odintsov, mai shekaru 26, Novokuznetsk. Ina son fasalin zaɓin fim ɗin bazuwar. Shirin ya zaɓi fim ɗin ba da gangan ba daga shawarwarin ku – yayi kyau sosai!
KinogoM fina-finai ne ga dukan iyali ba tare da rajista ba, biyan kuɗi da kashe kuɗi. Kuna iya kallon kan layi fiye da fina-finai dubu 20, silsila da zane-zane a cikin ingantaccen ingancin HD. KinogoM na ku ne idan ba maraice ɗaya na ku ya cika ba tare da kallon fim ba.