Aikace-aikacen NewPipe, aikinsa da zazzagewa

NewPipe Приложения

Aikace-aikacen NewPipe abokin ciniki ne don dacewa da kallon bidiyo daga ayyukan Youtube. Yana taimaka masu amfani su ji dadin ban sha’awa bidiyo da zazzage su a cikin ingancin da ake so. Daga labarin za ku koyi game da fasalulluka na aikace-aikacen, iyawar sa da kuma dubawa, da hanyoyin saukewa.

Menene Newpipe?

NewPipe abokin ciniki ne na Youtube, baya amfani da kowane ɗakin karatu da ya dogara da Google da Youtube API. Dandalin yana iyakance ne kawai ga nazarin Youtube kanta. Wannan yana nufin cewa kuna iya amfani da ita ko da akan na’urar da ba ta da sabis na Google.
NewPipeTare da NewPipe app, zaku iya saukar da sauti da bidiyo cikin ingancin da kuke so. Hakanan zaka iya sauraron kiɗa a bango. Dandalin yana da ƙananan girman, wanda ya dace idan na’urarka ba ta da adadi mai yawa na ƙwaƙwalwar ajiya.

Siffar wadataccen app ɗin tare da ayyuka masu dacewa kuma yana da ikon ketare wasu ƙuntatawa na Youtube.

Babban halayen NewPipe da tsarin buƙatun sa an gabatar dasu a cikin tebur:

Sunan siga Bayani
Mai haɓakawa Kirista Schabesberger.
Kashi Zazzage sauti da bidiyo.
Bukatun Na’ura da OS Na’urorin da Android OS version daga 4.0.3.
Harshen mu’amala Aikace-aikacen yana yaruka da yawa. Akwai Rashanci, Ukrainian, Turanci, Lithuanian, Jafananci da sauransu. Akwai harsuna 44 gabaɗaya.
Lasisi Kyauta.
Kasancewar Tushen-yancin. Ba a buƙata.

Aikace-aikacen NewPipe yana da fasali da fa’idodi da yawa akan Youtube na hukuma. Manyan su ne:

  • bincike mai dacewa don abun ciki na bidiyo tare da tacewa;
  • ikon sauraron kiɗa a bangon yawo don adana ƙarfin baturi;
  • kasancewar tallafi na asali don Android TV;
  • akwai wani sashe mai shaharar bidiyo a halin yanzu;
  • babu buƙatar shiga;
  • ikon kunna waƙoƙin sauti kawai, ba tare da kunna hotunan bidiyo ba;
  • samuwar asali bayanai game da duk bidiyoyi;
  • goyon baya ga babban ƙuduri – 1080p / 2K / 4K;
  • ikon zaɓar na’urar bidiyo don kallo;
  • samuwar tarihin bincike;
  • akwai goyan baya ga yanayin SoundCloud, media.ccc.de da PeerTube.

Ayyuka da dubawa

Fahimtar aikace-aikacen NewPipe yana da sauƙin amfani kuma mai sauƙin fahimta. Zanensa ya mamaye duhu ja da launin toka. A kan babban shafin dandalin akwai sassan “Trends”, “Subscriptions” da “Favorites”. Hakanan akwai gilashin ƙara girma, ta danna wanda, zaku iya buɗe binciken. Aikace-aikacen dubawaBabban fasali na aikace-aikacen, ban da kallon kyauta:

  • a cikin saitunan NewPipe, zaka iya zaɓar ƙudurin bidiyo da ake so (ta tsohuwa shine 360p);
  • yana yiwuwa a haɗa aikace-aikacen tare da sauti na waje ko na’urar bidiyo don sake kunnawa;
  • ikon adana fayilolin da aka zazzage a cikin ingancin sake kunnawa mafi dacewa, kuma a cikin nau’ikan daban-daban – MPEG, WebM da 3GP;
  • neman tashoshi da biyan kuɗi zuwa gare su;
  • shigo da biyan kuɗi daga Youtube;
  • kunna bidiyo a cibiyar watsa labarai ta Kodi;
  • saita nunin abun ciki, la’akari da ƙuntatawa na shekaru;
  • za ka iya zaɓar kundin adireshi wanda a cikinsa za a adana duk fayilolin da aka sauke;
  • ƙara bidiyo zuwa lissafin waƙa.

Don shigo da biyan kuɗi daga Youtube zuwa NewPipe, yi haka:

  1. Je zuwa “Subscriptions”.
  2. A ƙarƙashin “Shigo daga”/”mai shigo da kaya” zaɓi “YouTube”.Sashin shigo da kaya
  3. Danna kan URL.adireshin URL
  4. Jira har sai maɓallin “Shigo da fayil” ya bayyana akan allon kuma danna shi.
  5. Nemo babban fayil ɗin zazzagewa kuma zaɓi fayil ɗin da ake kira “Subscription_manager…”. Bayan haka, duk biyan kuɗi za a shigo da su.

Ta danna kan layi uku a kwance a babban shafi, ban da shafukan da aka sani, mai amfani yana buɗe sassan – “Mene ne sabo” (sabon akan dandamali), “Zazzagewa” (fayilolin da aka sauke), “Tarihi” (abin da aka gani). a baya), “Settings” da “Game da aikace-aikacen” (bayani game da sabis ɗin). Game da appLokacin da ka bude bidiyo, a ƙasan sa za ka iya ganin maɓallan don ƙarawa zuwa lissafin waƙa, kallo a bango, da ƙaramin taga, da kuma don saukewa. Ƙara lissafin waƙaIdan ka danna maɓallin “Download”, taga zai bayyana don zaɓar tsari da ingancin zazzagewar. Anan zaka iya canza sunan, zaɓi ainihin abin da za a sauke – “Video”, “Audio” ko “Subtitles”. Sauke inganciWannan shi ne yadda fayil ɗin da aka zazzage yake kama da shi a cikin babban fayil ɗin zazzagewa:Jaka

Free download Newpipe app a cikin apk fayil

Kuna iya sauke aikace-aikacen NewPipe ta hanyar fayil ɗin apk kawai. A cikin kantin sayar da aikace-aikacen Android na hukuma – Google Play Store, ya ɓace.

Sabon sigar NewPipe a cikin Rashanci

Sabon sigar aikace-aikacen NewPipe shine v. 0.21. Fassarorin fasali shine fassarar marubucin zuwa Rashanci, rashin wani nazari da tattara bayanai, kasancewar goyan bayan shigar da aikace-aikacen akan filasha, da inganta aikin cache na mai kunnawa. Sabuwar sigar tana da gyare-gyare da yawa:

  • NewPipe v. 0.21.3. Girman – 8.4 MB. Haɗin don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files30/1447129/newpipe_v0.21.3.apk/.
  • NewPipe v. 0.21.2. Girman – 8.5 MB. Hanyar haɗi don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files30/1431591/newpipe_v0.21.2.apk/.
  • NewPipe v. 0.21.1. Girman – 8.3 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files30/1423996/newpipe_v0.21.1.apk/.
  • NewPipe v. 0.21.0. Girman – 8.3 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files30/1417499/newpipe_v0.21.0.apk/.

Hanyoyin saukewa iri ɗaya ne ga duk na’urorin Android. Hakanan, ta amfani da waɗannan fayilolin, zaku iya shigar da aikace-aikacen akan PC mai sarrafa Linux da Windows 7-10, amma wannan yana buƙatar mai sakawa na musamman.

Sigar NewPipe na baya a cikin Rashanci

Baya ga sabon sigar, zaku iya zazzage na baya (NewPipe legacy). Amma ana ba da shawarar yin wannan kawai lokacin da ba a shigar da sabon salo ba saboda wasu dalilai. Wadanne tsoffin nau’ikan NewPipe ne za a iya saukewa:

  • NewPipe v. 0.20.11. Girman – 7.9 MB. Hanya don saukewar aminci – https://trashbox.ru/files30/1408400/newpipe_v0.20.11.apk/.
  • NewPipe v. 0.20.10. Girman – 7.8 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files20/1396378_c57d7d/newpipe_v0.20.10.apk.
  • NewPipe v. 0.20.9. Girman – 7.7 MB. Hanya don saukewar aminci – https://trashbox.ru/files20/1395345_50d91c/newpipe_v0.20.9.apk.
  • NewPipe v. 0.20.8. Girman – 7.7 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files20/1361914_b314d3/newpipe_v0.20.8.apk.
  • NewPipe v. 0.20.7. Girman – 7.7 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files20/1361461_da570e/newpipe_v0.20.7.apk.
  • NewPipe v. 0.20.6. Girman – 7.7 MB. Hanya don saukewar aminci – https://trashbox.ru/files20/1352205_5150ef/newpipe_v0.20.6.apk.
  • NewPipe v. 0.20.5. Girman – 7.7 MB. Hanya don saukewar aminci – https://trashbox.ru/files20/1346113_dba001/newpipe_v0.20.5.apk.
  • NewPipe v. 0.20.4. Girman – 7.6 MB. Hanya don saukewar aminci – https://trashbox.ru/files20/1342407_82533a/newpipe_v0.20.4.apk.
  • NewPipe v. 0.20.3. Girman – 7.5 MB. Hanya don saukewa mai aminci – https://trashbox.ru/files20/1341205_8a61dc/newpipe_v0.20.3.apk.

Me za a yi idan Newpipe ba ya aiki?

Tun da NewPipe dandali ba ya dogara da Google ko Youtube API, babu kasawa saboda su – kuma wannan shi ne 90% na matsalolin da aiki na irin wannan aikace-aikace. Malfunctions suna tasowa ne kawai saboda matsaloli daga ɓangaren mai amfani da kansa. Dalilan na iya zama:

  • ƙaramin sarari kyauta a cikin ƙwaƙwalwar na’urar – don gyara shi, zaku iya share cache;
  • jinkirin saurin intanet – gwada haɗawa zuwa cibiyar sadarwar daban;
  • tsohuwar sigar Android – sabunta firmware.

Analogs aikace-aikace

The NewPipe app yana da ƴan hanyoyin kyauta, kamar yadda YouTube ya yi babban tsafta ba da daɗewa ba. Amma za mu gabatar da mafi cancantar “masu tsira” ko sababbin halitta:

  • Farashin 4.4903. Ta amfani da aikace-aikacen, zaku iya saukar da duk wani bidiyo da aka buga akan YouTube da sauran ayyukan kan layi, gami da kiɗa. Hakanan ana iya saukewa daga wasu rukunin yanar gizon bidiyo da yawa – misali, daga Vimeo ko Dailymotion. Don shigarwa, kuna buƙatar na’ura mai Android OS daga sigar 4.4.
  • iTube 4.0.4. Aikace-aikace ne don wayoyin Android da Allunan mai nau’in 4.0 zuwa sama wanda ke ba ku damar saukar da bidiyo da kiɗan YouTube da ƙirƙirar jerin waƙoƙin ku don kallon layi.
  • KeepVid 3.1.3.0. Android app don zazzage kafofin watsa labarai daga wuraren kiɗa da bidiyo kamar YouTube, Facebook, Instagram, Vimeo, Vine, LiveLeak, SoundCloud da ƙari. Yana ɗaya daga cikin mafi cikakkun manajan saukar da fayilolin mai jarida.
  • Shafin 2.0.8. Aikace-aikacen da ke ba ku damar sauke bidiyo daga YouTube da SoundCloud shafukan yanar gizon bidiyo don kallon layi a nan gaba, amma kuma yana ba ku damar cire sauti daga gare su ta hanyar MP3 don sauraron waƙoƙi ba tare da haɗin Intanet ba.

Newpipe app reviews

Yuri, mai shekaru 36, Voronezh. Aikace-aikace mai dacewa don kallon bidiyon Youtube ba tare da talla mai ban haushi ba. A cikin saitunan yana dacewa don zaɓar ƙudurin da za a kunna fim ko bidiyo. Oksana, mai shekaru 21, Moscow. Babban app don kallon Youtube. Kuna iya kallon komai iri ɗaya kamar a cikin aikace-aikacen hukuma – kawai ba tare da biyan biyan kuɗi da talla ba kowane minti 5 na kallo. An tsara abokin ciniki na NewPipe don dubawa da zazzage bidiyo daga dandalin Youtube. Ya isa ka sauke sabis ɗin zuwa na’urarka ta Android ta amfani da fayil ɗin apk kuma shigar da shi azaman aikace-aikacen yau da kullun. Sannan zaku iya kunna sabis ɗin kuma kuyi amfani da duk ayyukan sa.

Rate article
Add a comment

  1. Fredo

    Je decouvre cette application est c’est tout simplement geneial. Finie la pub qui coupe la lecture d’une video toutes les 5 minutes ! Merci aux conecpteurs piuyr cette initiative.

    Reply