Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka’idar nesa ta Samsung TV

Приложения

Aikace-aikacen sarrafa nesa don Samsung TV – yadda ake zaɓar, zazzagewa da sanyawa akan wayoyin Android da iPhone. A zamanin ci gaban fasahar zamani cikin sauri, talabijin na al’ada su ma suna tasowa. Idan a baya TV ta yi aiki ɗaya – watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen TV, yanzu yana da cikakkiyar na’urar multimedia tare da babban adadin ayyuka da samun damar Intanet. Don haka, ikon nesa mai sauƙi bai isa ba don cikakken sarrafa Smart TV na zamani; yana da kyau a yi amfani da aikace-aikace na musamman don sarrafawa daga wayar hannu. Amma yadda za a zabi da kuma shigar da shi, yadda za a kafa shi? A gaskiya babu wani abu mai rikitarwa game da wannan. A ƙasa za mu amsa duk waɗannan tambayoyin.
Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV

Wadanne aikace-aikace ne akwai don sarrafa Samsung TV daga nesa mai nisa

Don sarrafa Samsung TV daga wayar hannu, a wasu lokuta ya zama dole cewa suna cikin hanyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya, a wasu kuma ana buƙatar tashar jiragen ruwa infrared. Akwai bambance-bambancen guda biyu na aikace-aikacen nesa na Samsung TV na hukuma, Smart View na zamani da kuma Samsung TV Remote wanda ba a gama ba yanzu. Hakanan akwai adadi mai yawa na aikace-aikacen nesa na duniya daban-daban waɗanda kuma zasu iya aiki tare da Samsung TVs. Don haka, bari mu kalli mafi kyawun zaɓuɓɓuka masu ban sha’awa kuma masu dacewa: [taken magana id = “abin da aka makala_7300” align = “aligncenter” nisa = “623”]
Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TVSamsung Smart View[/ taken]

Ikon Nesa TV

Wannan shiri ne na duniya wanda ya dace da kusan kowane samfurin TV. Fannin aikace-aikacen yana da fahimta kuma mai sauƙin fahimta. A zahiri, aikace-aikacen ya kasance mai maye gurbin nesa na TV, ba tare da ƙarin ayyuka ba, sai dai yana sauƙaƙe bincike daga TV ta amfani da maballin wayar hannu. Daga cikin minuses na shirin – rashin harshen Rashanci da tallan talla. A haƙiƙa, wannan aikace-aikacen yana don yanayin idan batir ɗin sun mutu a cikin na’urar sarrafa ramut na asali, kuma har yanzu ba a sayi sababbi ba. [taken magana id = “abin da aka makala_5057” align = “aligncenter” nisa = “957”]
Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TVIkon nesa don TV[/taken magana]

Samsung SmartView

Wannan aikace-aikace ne na musamman don Samsung TVs. Ba zai yi aiki tare da kowane samfurin TV ba. Wannan shirin yana buɗe damar dama ga Smart TV. Irin wannan aikace-aikacen zai sa amfani da TV ya fi dacewa. To mene ne manyan siffofinsa:

  1. Sauƙaƙe da sauƙi ga abun ciki – aikace-aikacen yana ba da ingantacciyar hanya mai dacewa da fahimta. Har ila yau, akwai tsarin tantance murya, wanda ke hanzarta buga haruffa don neman fina-finai da shirye-shiryen talabijin a Intanet. Zai zama da sauƙi a sami, alal misali, jerin abubuwan da kuka fi so akan Netflix , ko bidiyo mai ban sha’awa akan YouTube. Hakanan yana yiwuwa a ƙirƙira hotkeys don samun damar abun ciki akai-akai.
  2. Sadarwa tare da wasu na’urori – aikace-aikacen yana ba ku damar nuna bayanai akan allon TV daga wayar hannu ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Wannan ya dace sosai, domin a can ne muke adana mahimman bayanai, kuma ana iya amfani da TV ɗin azaman nuni don nuna su. Hakanan zai dace don kunna kiɗan daga lissafin waƙa akan wayoyi, ko duba hotuna daga waya ko kwamfuta.Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV
  3. Ƙirƙirar lissafin waƙa – zaku iya ƙirƙirar lissafi tare da mafi yawan abubuwan da ake buƙata: kiɗa, bidiyo, hotuna. Kuma da sauri kunna baya a kowane lokaci.
  4. Gudanar da widget din – aikace-aikacen yana ba ku dama ga saitunan widget din Smart Hub kai tsaye daga wayoyinku.

Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TVApplication din ya kunshi manyan bangarori da dama, wato:

  • TV Remote – wani sashe wanda yake shi ne ainihin ikon nesa na TV, yana ba ku damar sauya shirye-shirye, mayar da fim ɗin, dakatarwa, kunna TV da kashewa.
  • Dual View – wani yanki da ke ba ka damar daidaita hoton a kan TV da wayar hannu ta Bluetooth.
  • Menu na aikace-aikacen sashe ne na Samsung kai tsaye wanda ke ba da dama ga aikace-aikacen Samsung Smart TV.

Samsung TV Remote

Wannan aikace-aikacen kuma an yi masa alama don Samsung TVs. Amma ya riga ya tsufa, ba za ku iya sauke shi a cikin kantin sayar da kayan aiki ba. Ya dace da tsofaffin talabijin da wayoyi masu wayo da aka sanye da tashar infrared. Aikace-aikacen, baya ga ayyukan remut ɗin kanta, yana ba ku damar kunna fayilolin mai jarida daga ƙwaƙwalwar ajiyar wayar. Ana iya samun wannan aikace-aikacen akan albarkatun Intanet na ɓangare na uku kuma zazzage shi azaman fayil .apk.
Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV

Android TV Ikon Nesa

Wannan shine aikace-aikacen hukuma don wayoyin hannu na Android daga Google. An bayyana cewa yana aiki da kowane TV, a aikace bai dace da kowa ba. Yana da ƙarancin ayyuka masu mahimmanci, kuma akwai kuma goyan baya don sarrafa murya. Zai zama sauƙi mai sauƙi kuma abin dogara ga kulawar ramut na TV. Application for Samsung Android TV Remote, – zazzagewa kuma shigar da Wi-Fi nesa ta Bluetooth ta duniya: https://youtu.be/jJY2ifzj9TQ

Yadda ake Saukewa da Sanya Samsung TV Remote App

Idan muka yi magana game da aikace-aikacen Smart View na mallakar mallakar, to don dandamali daban-daban algorithm zai kasance kamar haka. Bugu da ƙari, yana da mahimmanci a lura cewa wannan shirin ne a halin yanzu yana aiki, kuma yana ba da cikakken damar yin amfani da jerin abubuwan da ake buƙata na ayyukan Smart TV.

Yadda ake saukar da aikace-aikacen zuwa wayar hannu daga Android

  • Kuna buƙatar buɗe kasuwar Play Android.
  • A saman mashin bincike rubuta Smart View.Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV
  • Bude shafin aikace-aikacen kuma danna shigarwa.

Yadda ake saukar da Nesa App akan Apple iPhone

  • Kuna buƙatar buɗe Apple App Store.
  • A saman mashin bincike rubuta Smart View.
  • Bude shafin aikace-aikacen kuma danna shigarwa (Get).

Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV

Yadda ake saukar da aikace-aikacen akan wayar Samsung

  • Kuna buƙatar buɗe Samsung Galaxy Apps.
  • A saman mashin bincike rubuta Smart View.
  • Bude shafin aikace-aikacen kuma danna shigarwa.

Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV

Yadda ake saukar da wasu apps

Gabaɗaya, duk wasu aikace-aikacen da ke maye gurbin ramut ana zazzage su bisa ga algorithm iri ɗaya, ta hanyar kantin sayar da aikace-aikacen wayar hannu. Amma aikin su zai zama ƙasa da ƙasa, kuma ba a ba da garantin dacewa tare da takamaiman TV ba, musamman dacewa lokaci guda tare da ƙirar wayar hannu da ƙirar Smart TV. Don haka mafi kyawun faren ku shine zaɓi don zazzage aikace-aikacen hukuma.

Abubuwan Bukatun Tsarin Aikace-aikacen Smart View

Aikace-aikacen yana da waɗannan buƙatun tsarin da suka wajaba don aikin sa daidai. Samfuran TV masu goyan bayan shekara:

  • 2011: LED D7000 da sama, PDP D8000 da sama.
  • 2012: LED ES7500 da sama, PDP E8000 da sama.
  • 2013: LED F4500 da sama (sai F9000 da sama), PDP F5500 da sama.
  • 2014: H4500, H5500 da sama (sai H6003/H6103/H6153/H6201/H6203).
  • 2015: J5500 da sama (sai J6203).
  • 2016: K4300, K5300 da sama.
  • > 2017 da kuma bayan, duk model ana goyan bayan.

Samfuran na’urorin hannu masu goyan baya:

  • Android – daga sigar 4.1 kuma mafi girma.
  • iOS – daga sigar 7.0 da sama.

Bukatun tsarin don nuna bayanai daga PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka:

  • Tsarin aiki – Windows 7, 8, 8.1, 10.
  • Processor – farawa da Intel Pentium 1800 Mhz zuwa sama.
  • RAM – mafi ƙarancin 2 GB.
  • Katin bidiyo 32-bit ne, tare da ƙaramin ƙuduri na 1024 x 768.

Kafa Samsung Smart View app

Umurni na mataki-mataki:

  • Dole ne a haɗa TV da wayar hannu zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya.
  • Bayan an sauke aikace-aikacen, kaddamar da shi ta danna gunkin da ke cikin menu na wayoyin hannu.Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV
  • Aikace-aikacen zai buɗe wanda maɓallin guda ɗaya zai kasance – haɗi zuwa TV.Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV
  • Menu na zaɓin na’urar zai buɗe, a cikin jerin, kuna buƙatar zaɓar TV ta danna sunan sa.Yadda za a zaɓa, zazzagewa da shigar da ka'idar nesa ta Samsung TV
  • Bayan haka, pop-up taga zai bayyana akan allon TV:
    • TVs 2011 – 2013: kuna buƙatar danna maɓallin “Ba da izini”.
    • TVs 2014 da sababbi: kuna buƙatar shigar da lambar lambobi 4 da za a nuna akan allon.
  • An haɗa aikace-aikacen wayar hannu da TV yanzu kuma ana iya amfani da duk ayyuka.

Gabaɗaya, shigar da nesa na aikace-aikacen yana ba ku damar haɗa duk na’urorin gida zuwa cibiyar sadarwar multimedia guda ɗaya. Yana da matukar dacewa, zaku iya zama cikin kwanciyar hankali akan sofa, kuma kuna riƙe da wayar hannu kawai a hannunku, nuna kowane bayani akan babban allon TV. Tabbas, idan kuma akwai gidan wasan kwaikwayo na gida, to aikace-aikacen zai ba ku damar shirya fina-finai na fim, da kuma kallon bidiyo na sirri cikin ƙuduri mai kyau da sauti mai ƙarfi. Tun da dacewa yana da mahimmanci, ana ba da shawarar cewa duk na’urorin da ke sadarwa da juna su kasance masu alamar Samsung.

Rate article
Add a comment