TV ba ya ganin tashoshi

0 +1 -1
revenger Админ. asked 4 years ago

Ina da USB TV Na saita shi, na kunna tashar bincike ta atomatik, amma TV ɗin bai sami tashar guda ɗaya ba. Me za a yi?

1 Answers
0 +1 -1
revenger Админ. answered 4 years ago

Matsalar tana cikin sigina. Bincika idan TV ɗin ku yana goyan bayan ma’aunin DVB-T2, idan kun haɗa kuma ku daidaita tsarin kebul ɗin daidai. Bincika mutuncin wayar da ko an haɗa ta da TV lafiya. Ana ba da shawarar yin kunna da hannu, wannan zai taimaka muku nemo tashoshi tare da sigina mafi kyau, amma zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan. Idan kuna son kunna TV da hannu, to dole ne ku bi umarnin masu zuwa:

  1. A cikin “fasaha sanyi” menu, zaɓi “TV tashar saituna”.
  2. A cikin ƙaramin abu “tune tashoshin TV” zaɓi “tuning manual”.
  3. Kuna iya kunna bincike tare da maɓallin ƙara, kowane tashar TV da aka samo dole ne a adana shi daban.
Share to friends