Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmware

Ресивер

Akwatin saitin talabijin na dijital na Denn DDT111 an tsara shi don nuna shirye-shiryen talabijin akan iska da talabijin na dijital. Yana ba da kyakkyawan ingancin nuni kuma a lokaci guda yana da farashin kasafin kuɗi. An yi na’urar a matsayin mai sauƙi kamar yadda zai yiwu kuma har ma waɗanda suka yi amfani da ita a karon farko suna iya gane yadda za su yi amfani da shi daidai. [taken magana id = “abin da aka makala_7410” align = “aligncenter” nisa = “500”]
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareDenn DDT111 – babban ra’ayi[/taken magana]

Ƙayyadaddun bayanai, bayyanar

Na’urar wata na’ura ce mai nauyi da kankanin da aka tsara don nuna shirye-shiryen talabijin na dijital da na duniya. Yana da halaye kamar haka:

  1. Ana iya amfani da dama ta hanyar HDMI, Scart ko RCA don aiki.
  2. Ana iya haɗa na’urar ba kawai ga zamani ba, har ma da tsoffin samfuran TV.
  3. Akwai mahaɗa biyu.
  4. Za a iya samar da cikakken ingancin nuni HD.
  5. Yana aiki tare da bidiyo a cikin tsarin MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4.
  6. Yana goyan bayan tsarin allo na 4:3 da 16:9.
  7. Girman akwati 90x20x60 mm, nauyin gram 90.

Babu ginannen adaftan WiFi.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmware

Tashoshi

Akwai tashar USB a gaban panel. Akwai alama game da kasancewar mai karɓar infrared.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareShigar da aka haɗa eriya zuwa gare shi yana kan ɓangaren baya.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareYana da fitarwa na HDMI da wani tashar USB. An samar da fitarwar bidiyo na mm 3.5. Hakanan akwai soket ɗin wuta a wannan gefen.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmware

Kayan aiki

Bayan siyan, ana haɗa abubuwa masu zuwa tare da kayan aiki:

  1. Adafta don cajin akwatin saiti, wanda aka tsara don 5 V da 2 A.
  2. Akwai waya mai “tulips” a cikin akwatin.
  3. Akwai batura guda biyu don kunna ramut.
  4. Akwai ƙaramin ramut.
  5. Bugu da kari an cika prefix a cikin jakar antistatic.

Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareKit ɗin ya ƙunshi jagorar koyarwa.

Haɗawa da daidaita akwatin saiti na Denn DDT111

Domin farawa, kuna buƙatar haɗa na’urar wasan bidiyo. Don yin wannan, haɗa kebul daga eriya zuwa soket ɗin da ya dace, haɗa akwatin saiti zuwa mai karɓar talabijin kuma haɗa adaftar wutar lantarki. Idan kuna shirin yin aiki tare da Intanet, ana haɗa adaftar WiFi ta waje zuwa mai haɗin USB. Lokacin da aka kunna TV, menu yana bayyana akan nuni don saitin farko.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareBayan shigar da bayanan, kuna buƙatar fita daga ciki kuma buɗe babban menu. Ga alama haka.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareMataki na gaba shine bincika tashoshi. Zaɓin mafi dacewa don wannan shine yin Autosearch. Idan saboda wasu dalilai wannan ya zama dole, zaku iya amfani da binciken hannu. A cikin akwati na ƙarshe, dole ne ka shigar da mitar da bandwidth don multix. Na gaba, ba da umarni don fara binciken.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareDole ne a adana sakamakon da aka samu. Ana iya samun bayanai daga gidan yanar gizon mai samar da kayan aikin dijital. Yayin aiwatar da saitin, kuna buƙatar tantance ƙasar. Kuna iya barin tacewa kamar yadda aka saba. An tsara ƙimar sa don aiki tare da duk tashoshi masu samuwa. Ma’aunin Lsn yana da alaƙa da saita lambobin tashar. Ana ba da shawarar shigar da “Ee” a cikin wannan layin. “Ee” a layi na ƙarshe yana nufin cewa an kunna amplifier eriya. Wannan ƙimar ta dace a mafi yawan lokuta. Bayan kammala saitin, zaku iya zaɓar lambar tashar da ta dace don fara kallo. Sassan babban menu sun dace da gumakan da suke a kwance a kasan allo. Bayan haka, sun matsa zuwa na biyu daga cikinsu, dangane da sarrafa tashar.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareA cikin wannan sashin, zaku iya canza lambobin tashoshi kuma ƙirƙirar jerin abubuwan da aka fi so. Sashe na gaba yana magana da saitunan sirri.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareAnan za ku iya zaɓar yaren da kuka fi so don sauti da keɓance don fassarar magana, da kuma saita wasu zaɓuɓɓuka don saitunan sirri. Akwai saitunan tsarin a sashe na gaba.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareAnan, musamman, akwai zaɓi na sabuntawa, wanda ke da amfani don shigar da sabon sigar firmware. Lokacin kafa IPTV, kuna buƙatar haɗi zuwa cibiyar sadarwar mara waya ta hanyar adaftar WiFi na waje, sannan saka lissafin waƙa da aka yi amfani da su a cikin sashin IPTV. Sashen “Bidiyon Kan layi” yana ba da sabis na gani don kallo. Akwatin saitin talabijin na duniya na dijital DENN DDT111_121 – zazzagewar mai amfani daga hanyar haɗin da ke ƙasa:Jagoran mai amfani DENN-DDT111_121_131 Cikakken bayyani na Denn DDT111 mai karɓar TV na dijital: https://youtu.be/b4khnpqCNVc

Firmware

Domin sabunta software akan lokaci, kuna buƙatar bincika akai-akai don sabon firmware akan gidan yanar gizon masana’anta. Lokacin da ya bayyana, kuna buƙatar zazzage fayil ɗin, kwafa shi zuwa kebul na USB kuma haɗa shi zuwa na’ura wasan bidiyo. Ta zaɓar abin da ya dace a cikin babban menu, ana aiwatar da hanyar sabuntawa. Kuna iya saukar da sabuwar firmware don Denn DDT 111 akan gidan yanar gizon hukuma na masana’anta a hanyar haɗin yanar gizo https://denn-pro.ru/product/tv-aksessuary/tyunery/denn-ddt111/ Denn DDT111 firmware mai karɓar dijital – umarnin bidiyo don sabunta software: https://youtu.be/eMW1ogKvSXI

Sanyi

Akwai matattarar zafi a saman da kasan na’urar. An yi su a cikin nau’i mai yawa na ƙananan ramuka wanda iska za ta iya shiga cikin na’urar. Duk da haka, saboda gaskiyar cewa na’urar tana da ƙananan, samun iska ba koyaushe zai iya samar da sanyaya mai inganci ba. [taken magana id = “abin da aka makala_7405” align = “aligncenter” nisa = “700”]
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareHeatsink mai karɓa [/ taken magana]

Matsaloli da mafita

Abin da aka makala na iya yin zafi sosai. Idan kun ci gaba da amfani da shi a cikin wannan yanayin, yana iya haifar da rashin aiki mara kyau. Wajibi ne don sarrafa matakin dumama kuma, idan ya cancanta, kashe prefix na ɗan lokaci don ya fi kyau sanyaya.
Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmware

Fa’idodi da rashin amfani

Lokacin amfani da wannan prefix, mai amfani zai sami abubuwan fasali masu zuwa:

  1. Idan kun haɗa adaftar WiFi na waje zuwa tashar USB, zai iya samar da kallon bidiyo daga Intanet.
  2. Karamin girman na’urar yana sauƙaƙa nemo wuri domin sanya shi cikin dacewa.
  3. Yana yiwuwa a kunna mai ƙidayar lokaci. Dole ne a ƙayyade lokacinsa a cikin saitunan tsarin.
  4. An bayar da garanti na shekara 2.
  5. Yana yiwuwa a yi rikodin shirye-shiryen TV akan filasha ta USB.

Lalacewar sune kamar haka:

  1. Babu ginannen adaftan.
  2. Zai iya yin zafi sosai yayin amfani mai tsawo.

Denn DDT111 mai karɓar dijital dijital, jagora da firmwareWannan akwatin saitin saman yana da duk ayyukan da ake buƙata don nunin bidiyo mai inganci.

Rate article
Add a comment