Gilashin bango yana da amfani da kayan aiki mai aiki wanda ke ba ka damar ba kawai sanya TV ɗinka a wuri mai dacewa ba, har ma yana adana sararin samaniya mai yawa. Masu sana’a suna ba da babban zaɓi na maƙallan katako tare da ayyuka daban-daban kuma an tsara su don TV na diagonal daban-daban.
- Babban abũbuwan amfãni daga TV brackets
- Nau’in maƙallan
- Ƙulla
- Kafaffen
- Juyawa da lilo
- Sauran nau’ikan
- Ma’auni na Zaɓin Dutsen TV
- Dangane da wurin shigarwa
- Ƙarshen kaya
- Diagonal TV
- Kusurwoyin juyawa
- Hanyar daidaitawa
- TOP 10 Mafi kyawun Matakan TV
- Farashin 45-353-026
- Saukewa: LCDS-5038
- Vogels Thin 345
- Kromax DIX-15 Fari
- Farashin PLB-M04-441
- Vobix NV-201G
- iTechmount PLB-120
- Bayani: ONKRON M2S
- Farashin NBP6
- Kromax GALACTIC-60
Babban abũbuwan amfãni daga TV brackets
Filayen TV suna da ƙarfi, kayan aikin ƙarfe da aka tsara don hawa talabijin a cikin yanayin kallo mai dacewa. Duk maƙallan suna da ɗorewa sosai, saboda amincin TV ɗin ya dogara da shi.
Babban aikin madaidaicin TV shine rataya samfuran plasma tare da siraran fuska a cikin jirgin sama a tsaye.
Amfani:
- ceton sarari;
- maras tsada;
- aminci da aminci;
- da ikon canza karkatar da TV;
- dace da kowane ciki, kamar yadda dutsen ke ɓoye a bayan TV.
Nau’in maƙallan
An rarraba maƙallan don rataye TV bisa ga sharuɗɗa da yawa. Da farko – ta hanyar sifofin ƙira da hanyar haɗin gwiwa.
Ƙulla
Irin waɗannan maƙallan suna ba ku damar kunna TV sama ko ƙasa, canza kusurwar ni’ima a cikin wasu iyakoki. Godiya ga wannan fasalin, yana yiwuwa a gyara karkatar da allo, samun haɓakar launi da ake so da bambanci. Ana amfani da madaidaicin nau’in karkatarwa don hawa kowane LCD da talabijin na plasma. Akwai samfuran da ke ba ku damar riƙe samfuran ma’auni daban-daban. Matsakaicin nauyi – har zuwa 50 kg, diagonal – 70 “.
Kafaffen
Waɗannan samfuran suna tare da mafi girman ƙira. Su ne mafi arha na duka kewayon kasuwa. Rashin arha na madaidaicin madaidaicin shine saboda ƙarancin iyawar irin waɗannan samfuran. Ba ya ba da ikon juya TV da canza kusurwar kallo. Akwai kawai sassa biyu a cikin zane – dakatarwa da dutse. Yana da ikon tallafawa 65 “TVs kuma yana yin nauyi har zuwa kilogiram 50. Akwai maɓalli tare da ƙãra juriya ga lodi, za su iya ɗaukar TV masu nauyi – har zuwa 100 kg.
Juyawa da lilo
Waɗannan maƙallan suna sanye take da fasalin maɗaukaki na ci gaba. Ana iya matsar da TV ɗin da aka dakatar a kansu ta hanyoyi huɗu – ƙasa, sama, dama, hagu. An tsara nau’in nau’in nau’i na Swivel don ƙananan TVs – nauyin nauyin 35 kg, tare da diagonal na 55 “. Kusurwoyi na juyawa sun dogara da girman mai saka idanu – ƙananan shi ne, mafi girman damar da za a zabi matsayi na TV. Swivel-out mounts wani ci-gaba ne na swivel TV firam. Suna ba da izini ba kawai don juya allon a wurare huɗu ba, amma har ma don matsar da shi baya da gaba.
Sauran nau’ikan
A kan kasuwar kwandon TV, akwai samfuran sanye take da ƙarin fasali. Brackets na siyarwa:
- Rufi. Waɗannan samfuran iri-iri ne waɗanda suka dace da ɗakuna da ɗakuna. Yawancin lokaci ana kiran su ɗaga rufi. Irin waɗannan maƙallan za a iya sanya su duka a kan bango da kuma a kan rufi.
- Da wutar lantarki. An sanye su da kwamiti mai kulawa. Don kunna mai saka idanu a cikin hanyar da ake so, ba kwa buƙatar tashi da yin ƙoƙari – kawai danna maɓallin. Hawan hawa daidai ne. An tsara su don ƙirar TV tare da diagonal na 32 “.
Ma’auni na Zaɓin Dutsen TV
Lokacin zabar sashi, yana da mahimmanci a yi la’akari da maki da yawa lokaci guda. Baya ga ma’auni na mai riƙewa, dole ne ku kula da wasu batutuwa game da sanya TV a cikin ɗakin.
Dangane da wurin shigarwa
Kafin siyan sashi, zaɓi wurin da kuke shirin rataye TV. Yadda ake zabar nau’in madogara:
- Idan TV yana gaban kujeru ko sofas, to yana da kyau a zaɓi ƙirar nau’in kafaffen.
- Idan kuna son kallon allon ta kusurwoyi daban-daban, yana da kyau ku sayi dutsen mai karkata ko jujjuyawa.
Ƙarshen kaya
Kowane sashi yana tare da umarnin da ke bayyana tsarin shigarwa. Hakanan yana nuna matsakaicin nauyin nauyi wanda mai ɗaukar nauyi zai iya jurewa. Idan ka rataya babban TV akan madaidaicin sashi, ba za ka iya guje wa faɗuwa ba.
Diagonal TV
Wani muhimmin doka lokacin zabar sashi shine la’akari da ma’auni na TV, diagonal. Ana nuna ƙimar iyaka koyaushe a cikin takaddun fasaha. Kwanan nan, maƙallan ƙwanƙwasa-baƙi sun fara samun shahara. Masana’antun su sun yi iƙirarin cewa irin waɗannan samfuran za su iya jure wa manyan bangarorin plasma. Amma masana ba su ba da shawarar yin amfani da nau’ikan siraran sirara don rataye manyan talabijin masu nauyi ba.
Kusurwoyin juyawa
Yanke shawara a gaba nawa sashi zai juya. Ya dogara da wurin da gadon gado da kujeru a cikin dakin, a kan matsayi daga abin da aka shirya don duba allon TV. Masu riƙe Swivel sun fi rikitarwa, don haka sun fi tsada fiye da ƙayyadaddun takwarorinsu.
Hanyar daidaitawa
Ikon canza matsayi na TV ya kamata ya dace da bukatun masu amfani. Yi tunani ko kuna buƙatar juya allon sama da ƙasa, watakila juya shi a gefe ya isa. Don haka ba lallai ne ku biya abubuwan da ba dole ba. Idan ɗakin yana ƙarami, kamar ɗakin kwana, babu buƙatar kunna TV ta hanyoyi daban-daban. A cikin manyan dakuna inda akwai kujeru da yawa, dole ne a juya allon don ganin ya dace da wani takamaiman wuri.
TOP 10 Mafi kyawun Matakan TV
Akwai adadi mai yawa na samfurori a kasuwa don maƙallan rataye na TV wanda ya bambanta a cikin hanyar daidaitawa, sigogi na fasaha da farashi. A ƙasa akwai mashahuran maƙallan don ƙananan, matsakaici da manyan fuska.
Farashin 45-353-026
Hannun jujjuyawar karkatacce tare da hawan bango da babban tsawo na saka idanu. An tsara don matsakaicin fuska. Yana haɓaka gaba da 83 cm. Ƙasar asali: Amurka.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 11.3 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 42.
Ribobi:
- akwai daidaitawar tsayi;
- abubuwa masu ɗaure suna ninka kusa da bango;
- babban karkatar da kwana – daga 5 zuwa 75 digiri;
- Ya zo tare da yanki mai tsawo.
Rashin amfanin wannan sashi ɗaya ne – tsada mai yawa.
Farashin: 34700 rubles.
Saukewa: LCDS-5038
Samfurin karkatar da-da-juyawar ayyuka da yawa don faɗuwar TVs. Nisa daga bangon – 38 cm Daidaitacce tare da ɗan motsi na hannu. Angle na juyawa – 350 °. Ƙasar asali: Kanada.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 30 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 20-37”.
Ribobi:
- zaɓi mai zaman kansa na kusurwar karkata;
- ana iya danna bango;
- babban kewayon juyawa;
- dogara;
- an kammala shi tare da ƙarin ɗakuna;
- sanya daga high quality gami;
- farashin.
Minuses:
- ana buƙatar mataimaki don shigarwa;
- ajiya na USB mara kyau.
Farashin: 2200 rubles.
Vogels Thin 345
Wannan hannu mai jujjuya shine mafi sirara a kasuwa. Ana iya motsa shi daga bango kuma a juya 180 °. Nisa daga bango – 63 cm Ƙasar ta asali: Holland.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 25 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 40-65”.
Ribobi:
- an samar da tsarin kebul na ɓoye;
- Cikakken sanye take da fasteners – babu abin da ake buƙatar siyan ƙari.
Ba a sami gazawa a cikin wannan ƙirar ba.
Farashin: 16700 rubles.
Kromax DIX-15 Fari
Wannan sashi an yi shi da babban ƙarfi da sawa gami da juriya. Kananan Talabijan ne kawai aka rataye a kai. Yana motsawa daga bango ta hanyar 37 cm. Kusurwar karkata zuwa sama shine 15 °. Ƙasar asali: Sweden.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 30 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 15-28”.
Ribobi:
- panel yana juya ta 90 °;
- sauƙi na shigarwa;
- babban ingancin aiki;
- dace amfani.
Minuses:
- akwai matsaloli tare da injin bushes;
- na’urorin da aka haɗa a cikin kit ɗin ba koyaushe suna dacewa da diamita ba.
Farashin: 1700 rubles.
Farashin PLB-M04-441
Bracket tare da lantarki. Nisa daga bango – 30 cm Ƙasar asali: Sin.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 35 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 32-55”.
Ribobi:
- sarrafawa tare da kula da nesa;
- boye tsarin waya;
- yana yiwuwa a tsara madaidaitan wurare biyu a cikin kulawar ramut.
Minuses:
- babu aikin karkata sama da ƙasa;
- farashin.
Farashin: 15999 rubles.
Vobix NV-201G
Ƙunƙwasa bangon bango da jujjuya don matsakaitan masu saka idanu da talabijin. Nisa zuwa bango shine 44 cm. Ƙasar asali: Rasha.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 12.5 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 40”.
Ribobi:
- TV ɗin yana motsawa cikin sauƙi a kwance kuma a tsaye;
- samfur mai sauƙi amma mai ɗorewa;
- farashin.
Wannan sashi ba shi da aibi, yana da kyau don aiwatar da ayyukansa.
Farashin: 2100 rubles.
iTechmount PLB-120
Babban ƙarfi da abin dogaro tare da ƙira mai sauƙi da ergonomic. An ƙirƙira don manyan TVs. Nisa zuwa bango – 130 cm Ƙasar asali: Rasha.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 100 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV shine 60-100”.
Ribobi:
- an karkatar da allon har zuwa 15 ° sama da ƙasa;
- high quality da kuma dogara;
- m abu na yi;
- ya zo tare da cikakken kayan hawan kaya;
- boye tsarin wayoyi;
- Mai sana’anta yana ba da garanti na shekaru 10.
Ba a sami gazawa a cikin wannan ƙirar ba.
Farashin: 4300 rubles.
Bayani: ONKRON M2S
Ingantacciyar madaidaicin maɗaukaki. Karami kuma mai ƙarfi, yana adana sarari a cikin matsatsun wurare. Nisa zuwa bangon shine cm 20. Ƙasar asali: Rasha.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 30 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV ya kai 42”.
Ribobi:
- sarrafawa mai sauƙi;
- m girma;
- Cikakke tare da duk fasteners.
Minuses:
- akwai sukurori waɗanda ba su dace da ma’aunin ma’aunin da aka ayyana ba;
- akwai matsaloli yayin shigarwa;
- babu umarni.
Farashin: 2300 rubles.
Farashin NBP6
Wannan bangon bango ne, mai karkata-da-swivel don manyan TVs. Zane yana da hinges shiru. Ana ba da abin rufe fuska ta hanyar lulluɓin filastik. Nisa zuwa bango – 72 cm Ƙasar asali: Rasha.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 45 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV ya kai 70”.
Ribobi:
- karfe mai dorewa;
- sabis na dogon lokaci;
- sauƙin daidaitawa;
- Ya zo tare da sukurori don TV daban-daban.
Wannan samfurin ba shi da wata matsala, amma amincin ƙirar yana haifar da shakku – TV ɗin yana riƙe da kusoshi biyu kawai.
Farashin: 4300 rubles.
Kromax GALACTIC-60
Wannan madaidaicin ya fice daga adadin makamantansu tare da ƙarin ƙarfi. Bakin karkata-da-swivel wanda aka ƙera don manyan talabijin. Nisa zuwa bango – 30 cm Ƙasar asali: Sin.
Babban halaye:
- TV nauyi iyaka – 45 kg;
- Matsakaicin diagonal na TV ya kai 75”.
Ribobi:
- kayan samarwa – bakin karfe;
- garanti – shekaru 30;
- tuƙi ba a bayyane;
- ana kiyaye igiyoyi daga tangling da abrasion.
Minuses:
- m motsi;
- akwai ƙarancin kayan aiki tare da masu ɗaure;
- umarnin marasa fahimta.
Farashin: 6700 rubles.
Matakan TV suna ba da mafi girman jin daɗin kallo da adana sarari. A kasuwa, ana gabatar da waɗannan samfuran a cikin kewayon da yawa – zaku iya zaɓar mafi kyawun zaɓi don TV na kowane girman.