OKKO silima ce ta kan layi. Mai amfani wanda ya ba da fifiko ga sabis ɗin zai iya karɓar takamaiman adadin fina-finai don biyan kuɗi. Albarkatun tana ba da fakiti da yawa don zaɓar daga, amma haɗi da cire haɗin algorithm iri ɗaya ne a kowane yanayi. Yin rajista don biyan kuɗin OKKO ya fi sauƙi, manyan rangwamen suna samuwa yanzu:
- Hanyoyi don kashe biyan kuɗin OKKO
- A TV
- A kan wayar salula
- Android
- iOS
- OKKO aikace-aikace
- Kashe biyan kuɗi daga katin Sberbank
- Ta hanyar asusun sirri akan gidan yanar gizon OKKO
- Ta hanyar kiran waya
- Kashe na’ura a OKKO
- Yadda za a kashe sabuntawa ta atomatik na biyan kuɗi?
- Yadda ake share asusu a OKKO?
- Maida kuɗi
- Tambayoyin da ake yawan yi
- Me za a yi idan an soke biyan kuɗi, amma ana ci gaba da cajin kuɗin?
- Yadda za a kwance katin daga OKKO?
- Yadda za a kashe biyan kuɗin OKKO akan Samsung TV?
- Yadda za a kashe biyan kuɗin OKKO akan TV ba tare da samun dama ga TV ba?
- Yadda ake kashe mafi kyawun biyan kuɗi na OKKO akan wayarka?
Hanyoyi don kashe biyan kuɗin OKKO
OKKO ya tattara da yawa fina-finai, jerin da kuma nuni na daban-daban Formats. Don samun damar dubawa, mai amfani yana buƙatar haɗa ɗaya daga cikin biyan kuɗi: haske, mafi kyau ko ƙima.Komai biyan kuɗin da kuke da shi, koyaushe yana yiwuwa a kashe shi. Masu haɓakawa sun ba da hanyoyi da yawa.
A TV
Lokacin da aka shigar da silima a kan rukunin plasma tare da ginanniyar aikin Smart TV, zaku iya kashe biyan kuɗi ta na’urar kanta. Algorithm na ayyuka shine kamar haka:
- Shiga cikin OKKO app akan na’urarka.
- Nemo sashin “Saitunan Aikace-aikacen”. A cikin duk talabijin na zamani, suna nan a ƙasan tagar menu.
- A cikin taga da ya bayyana, buɗe toshe “Subscriptions”. Anan ne duk ana iya gani.
- Zaɓi aikin “Unsubscribe”.
A kan wayar salula
Umarnin don musaki biyan kuɗin OKKO ya dogara da wace wayar hannu ake amfani da ita. Tsarin aiki (OS) yana tsara dokokinsa.
Android
Idan wayar ta dogara akan wannan OS, asusun OKKO mai rijista ba za a iya cire haɗin yanar gizon Google Play ba. Cire biyan kuɗi yana faruwa ta wannan hanyar. Algorithm shine:
- Jeka Google Play.
- Nemo toshe menu kuma zaɓi sashin “Account”. Makullin yana cikin kusurwar sama.
- Je zuwa “Subscriptions”.
- Jerin biyan kuɗin ku zai bayyana. Zaɓi “OKKO” kuma danna maɓallin “Cancel Subscription” button.
iOS
A kan iPhones masu tsarin aiki na iOS, ana ɗaukar matakai ta Apple Store ko iTunes Store. Zaɓi sabis ɗin da ya fi dacewa da ku don amfani. Umarni:
- Jeka saitunan wayar ku.
- Na gaba, saitunan Store.
- Zaɓi sashin “Subscriptions”.
- Za ku ga OKKO. Danna abu kuma zaɓi “Cire rajista”.
- Tabbatar da ayyukanku.
OKKO aikace-aikace
Wata hanyar da za a soke biyan kuɗin cinema ta amfani da wayarku ita ce ta zuwa aikace-aikacen sabis ɗin OKKO da kanta (idan an shigar da shi akan wayoyin hannu). Bi matakan da ke ƙasa don cire rajista:
- Shiga cikin hanyar ba da izini a cikin asusunku (tsarin shiga ya bambanta akan wayoyi daban-daban).
- Je zuwa menu na “Settings”.
- Je zuwa shafin “Subscriptions”.
- Zaɓi OKKO kuma danna maɓallin “A kashe”.
An bayyana cikakkun matakai a cikin bidiyon:
Kashe biyan kuɗi daga katin Sberbank
Idan katin Sberbank yana da alaƙa da cinema, zaku iya aiwatar da hanyar cire haɗin ta hanyar aikace-aikacen Sberbank Online. Hakanan za’a iya yin wannan akan gidan yanar gizon hukuma na kamfanin kuɗi a cikin asusun ku na sirri.
- Shiga cikin asusun Sberbank Online.
- Nemo menu tare da canja wuri da biyan kuɗi.
- A shafin akwai shafin “My autopayments”. Zaɓi wannan toshe.
- Sannan danna kan “Sarrafa Biyan Kuɗi”. Maballin yana a ƙasan dama.
- Jerin biyan kuɗin ku zai bayyana. Zaɓi OKKO kuma ƙi biya.
Idan akwai wasu matsaloli, ma’aikatan cibiyar kuɗi za su taimaka wajen magance matsalar. Kuna iya samun amsoshin tambayoyi da cikakkun bayanai na ayyukanku a cikin sashin tallafin banki na kan layi.
Ta hanyar asusun sirri akan gidan yanar gizon OKKO
Idan baku sauke aikace-aikacen OKKO zuwa na’urar ku ba, amma yi amfani da gidan yanar gizon cinema kuma kuna da asusun ku a can, yin rajista yana faruwa kamar haka:
- Jeka shafin shiga asusu https://okko.tv/login.
- Shiga.
- Zaɓi toshe “Settings”. An yi masa alama da kayan aiki.
- Danna kan abu “Biyan kuɗi don ayyuka”.
- Duba shafin kuma nemo ƙaramin abu inda akwai ambaton katin banki mai alaƙa. Danna maballin “Unbind”.
- Tabbatar da ayyukanku.
Kuna iya gani a fili na kashe biyan kuɗi akan gidan yanar gizon OKKO a cikin bidiyon:
Ta hanyar kiran waya
Aikin OKKO yana da kyau, akwai sabis na tallafi. Masu amfani za su iya tuntuɓar ƙwararru ta waya (ta hanyar kiran layin waya). Masu aiki suna karɓar kira awanni 24 a rana. Kuna iya yin aikin daga kowace lambar waya. Umarni:
- Kira lambar layin sabis na OKKO – 8 800 700 55 33.
- Bayan ƙwararren ya ɗauki wayar, gabatar da kanku kuma ku bayyana ainihin matsalar ku dalla-dalla gwargwadon iko.
- Ma’aikacin cibiyar tallafi zai tambaye ku don amsa ‘yan tambayoyi. Wannan wajibi ne don gane ku da kanku.
- Bayan ƙwararren ya same ku a cikin ma’ajin bayanai, zai cire rajista.
Kuna buƙatar kiran afareta:
- na’urar da ke da alaƙa da asusun;
- adireshin imel (wanda aka nuna lokacin rajista da biyan kuɗi);
- lambar tarho;
- nau’in biyan kuɗi.
Kashe na’ura a OKKO
Ana kashe na’urar ta hanya mai zuwa:
- Jeka saitunan app akan na’urar da kake son cirewa.
- Danna maɓallin “Fita”.
Zaka iya cire haɗin da haɗa kayan aiki sau marasa iyaka.
Yadda za a kashe sabuntawa ta atomatik na biyan kuɗi?
Don saukaka amfani da sabis ɗin, gidan sinima na kan layi ya tanadar don sabuntawa ta atomatik na biyan kuɗi, watau ana cire kuɗi ta atomatik daga katin haɗin gwiwa sau ɗaya a wata a wannan rana. Kuna iya kashe wannan fasalin kamar haka:
- Je zuwa menu na saitunan a cikin aikace-aikacen OKKO ko a kan gidan yanar gizon hukuma na albarkatun a cikin asusun ku.
- Jeka toshe “Subscriptions”.
- Daga lissafin, zaɓi kunshin sabis ɗin da kuke son soke wata mai zuwa.
- Danna maɓallin “Kashe sabuntawar atomatik”.
- Tabbatar da ayyukanku.
Yadda ake share asusu a OKKO?
Ba zai yiwu a goge asusu ba ta maballin da ke shafin. Kuna iya fita daga asusunku, kuma cikakken shafewa yana faruwa ne kawai ta hanyar mai ba da sabis na hukuma. Algorithm na aiki:
- Jeka akwatin wasiku (wanda aka yi amfani da shi a lokacin rajistar asusu).
- Samar da wasiƙa. A ciki, tambaya don share shafinku na sirri kuma ku bayyana dalla-dalla yadda zai yiwu dalilin da yasa kuka yanke irin wannan shawarar. Domin ƙwararrun masana don magance matsalar da sauri, rubuta bayanai da yawa game da kanku da asusunku kamar yadda zai yiwu (misali, Sber ID, lambar waya, adireshin imel, da sauransu).
- Aika roko zuwa mail@okko.tv.
Ana share shafin a cikin kwanaki biyu daga lokacin da aka karanta wasikar.
Maida kuɗi
Lokacin da watan ya fara, kuma an riga an biya biyan kuɗi, kuma kun fahimci cewa wannan jarin kuɗin bai dace ba, kuna iya mayar da kuɗin ku kamar haka:
- Kira layin cinema.
- Bayyana ainihin lamarin.
- Rubuta lambar asusun ku (an nuna shi a cikin keɓaɓɓen asusun ku).
- Jira fassarar.
Komawar ba koyaushe take faruwa ba, amma a cikin lokuta 2 kawai:
- lokacin biya ya fara;
- lokacin da aka biya bai riga ya fara kirgawa ba.
Maidowa na watannin baya ba zai yiwu ba.
Tambayoyin da ake yawan yi
Yawancin masu amfani da OKKO ba su san yadda ake amfani da sabis ɗin ba. Mutane suna da tambayoyi da yawa. Za ku sami amsoshin tambayoyin da aka fi yawan yi a ƙasa.
Me za a yi idan an soke biyan kuɗi, amma ana ci gaba da cajin kuɗin?
Wataƙila an sami matsala a cikin tsarin OKKO, ko kun fita daga asusunku, amma ba ku goge shi ba. Idan ba a share shafin sirri ba, ana ci gaba da sabunta biyan kuɗin da aka bayar a baya. Akwai mafita ɗaya kawai – share bayanan katin da aka haɗa da hannu. Kuna iya dawo da kuɗin ta hanyar tuntuɓar tallafin fasaha.
Yadda za a kwance katin daga OKKO?
Algorithm na aiki:
- A cikin aikace-aikacen OKKO, nemo sashin “Saituna”.
- Danna kan layin “Biyan kuɗi”.
- Share filin da aka nuna bayanan katin banki.
Yadda za a kashe biyan kuɗin OKKO akan Samsung TV?
Ba komai wane iri ne ke yin TV ba. Algorithm don kashe biyan kuɗi akan duk na’urorin zamani iri ɗaya ne.
Yadda za a kashe biyan kuɗin OKKO akan TV ba tare da samun dama ga TV ba?
Yawancin lokaci ana amfani da asusu ɗaya akan na’urori da yawa. Idan baku da damar zuwa TV, soke biyan kuɗin ku ta wayar hannu.
Yadda ake kashe mafi kyawun biyan kuɗi na OKKO akan wayarka?
Kafin kashe biyan kuɗi a cikin saitunan aikace-aikacen, zaku ga jerin ayyuka masu aiki. Zaɓi fakitin da kuke son sokewa daga lissafin. Kashe biyan kuɗin OKKO ba shi da wahala. Mai amfani zai iya cire haɗin kowane lokaci ta hanyar da aka zaɓa, kwance katin banki ko share asusunsa. Ana iya aiwatar da duk ayyuka ta hanyar wayar hannu.